6.5" lliw llwyd gwydr ffibr côn siaradwr nenfwd papur gyda bwced
Rhwystr graddedig: 8Ω
Sensitifrwydd: 90dB SPL@1m/W
Amrediad amledd effeithiol: 85Hz ~ 20KHz
Deunydd bwced: deunydd diogelu'r amgylchedd ABS, gwydn, gwrth-ddŵr, eli haul
Deunydd papur côn: Carcas gwydr ffibr + ymyl NBR
Gorchudd rhwyll: Metel, proses paent, gwrthsefyll pylu, gwrthsefyll cyrydiad, gwrthsefyll ocsideiddio, gwrthsefyll dŵr.
| 6.5" siaradwr nenfwd gyda bwced ABS | |
| Disgrifiad | Gwybodaeth |
| Dimensiynau(Diamedr × Uchder) | 280 * 190mm |
| Siâp | Siâp crwn gyda bwced ABS |
| Math | Siaradwr cyfechelog gyda bwced ABS |
| Pwysau(g) | 2.36% c2% b10.5Kg |
| Defnydd: | Dan do |
| Deunydd Magnet | Fferit |
| Diam Coil Llais (mm/modfedd) | 25mm |
| Rhwystr Enwol(Ω) | 8Ω |
| Amrediad Amrediad (Hz) | 60Hz ~ 20KHz |
| Sensitifrwydd(dB@1m/w) | 88dB |
| Pŵer â Gradd (W) | 60W |
| Afluniad (Llai na neu'n hafal i %) | 5% |
| MOQ | 1000 pcs |
| LT | 50 DIWRNOD |





Mae ACP yn uned uchelseinydd proffesiynol, siaradwyr yn y nenfwd, yn y wal, ar y wal ac yn yr awyr agored ar gyfer ffatri gosodiadau cartref a masnachol. Cawsom ein sefydlu yn 2006. Mae gan y cwmni ei barc diwydiannol ei hun a llinell gynhyrchu awtomataidd ac offer profi ar-lein. Mae gennym uwch dîm dylunio a meddalwedd efelychu aeddfed. Ar yr un pryd, mae gennym hefyd dîm o ansawdd a reolir yn dda. Rydym yn cynnal cydweithrediad da hirdymor gyda brandiau adnabyddus mewn gwahanol wledydd a rhanbarthau.


