Mae'r uchelseinydd cyfechelog du 6.{1}} hwn yn dal dŵr ac yn gallu gwrthsefyll lleithder, ac mae'n defnyddio cylched magnetig ferrite perfformiad uchel i ddarparu pŵer pwerus ar gyfer allbwn pwysedd sain uchel, a all wirioneddol atgynhyrchu sain llawn clir a bas cyfoethog.
Mae'r subwoofer yn defnyddio papur côn polypropylen, ymyl papur côn NBR.
Mae'r corn tweeter yn defnyddio magnet Ndfeb perfformiad uchel gyda dwysedd fflwcs uchel ac yn defnyddio diaffram sfferig ffilm titaniwm.



| 6.5" siaradwr cyfechelog gwrth-ddŵr | |
| Disgrifiad | Gwybodaeth |
| Dimensiynau(Diamedr × Uchder) | 169*90mm |
| Siâp | Rownd |
| Math | Siaradwr cyfechelog diddos |
| Pwysau(g) | 1.45±0.5Kg |
| Defnydd: | Drws dan do/allan |
| Deunydd Magnet | Fferit |
| Diam Coil Llais (mm/modfedd) | 30mm |
| Rhwystr Enwol(Ω) | 8Ω |
| Amrediad Amrediad (Hz) | 50Hz ~ 20KHz |
| Sensitifrwydd(dB@1m/w) | 90dB |
| Pŵer â Gradd (W) | 100W |
| Afluniad (Llai na neu'n hafal i %) | 5% |
| MOQ | 1000 pcs |
| LT | 45 DYDD |
Mae ACP yn weithgynhyrchu proffesiynol o siaradwyr sain.
Cawsom ein sefydlu yn 2006. Mae gan y cwmni ei barc diwydiannol ei hun a llinell gynhyrchu awtomataidd ac offer profi ar-lein. Mae gennym uwch dîm dylunio a meddalwedd efelychu aeddfed. Ar yr un pryd, mae gennym hefyd dîm o ansawdd a reolir yn dda. Rydym yn cynnal cydweithrediad da hirdymor gyda brandiau adnabyddus mewn gwahanol wledydd a rhanbarthau.
Rydym yn edrych ymlaen at gydweithio â'ch cwmni ac yn ddiffuant yn eich gwahodd chi a'ch tîm i ymweld â'n ffatri ar gyfer ymweliad maes ac arweiniad.



