seinydd 3.5-modfedd gwrth-ddŵr gyda ffrâm ddeuaidd a chôn papur o'i amgylch
Nodweddion: Mae ei midrange yn sefydlog iawn, gellir galw'r potensial bas 115Hz, lled amlder hyd at 20KHz, deunydd polyester PP, yn arbenigwyr diddos.
Er mwyn cael effaith dal dŵr dda, rhaid inni roi sylw i'r sgiliau gosod a gwneud gwaith selio da.
Mae ACP yn weithgynhyrchu proffesiynol o siaradwyr sain.
Cawsom ein cychwyn yn 2006. Mae gan y cwmni ei barc diwydiannol ei hun a llinell gynhyrchu awtomataidd ac offer profi ar-lein. Mae gennym uwch dîm dylunio a meddalwedd efelychu aeddfed. Ar yr un pryd, mae gennym hefyd dîm o ansawdd a reolir yn dda. Rydym yn cynnal cydweithrediad da hirdymor gyda brandiau adnabyddus mewn gwahanol wledydd a rhanbarthau.



| Siaradwr car 3.5 modfedd | |
| Disgrifiad | Gwybodaeth |
| Dimensiynau(Diamedr × Uchder) | 90*48mm |
| Siâp | Rownd |
| Math | Siaradwr car ystod lawn |
| Pwysau(g) | {{0}}.402±0.5Kg |
| Defnydd: | Siaradwr wedi'i osod ar gefn y car |
| Deunydd Magnet | Fferit |
| Diam Coil Llais (mm/modfedd) | 20mm |
| Rhwystr Enwol(Ω) | 4Ω |
| Amrediad Amrediad (Hz) | 115 Hz ~ 20KHz |
| Sensitifrwydd(dB@1m/w) | 85dB |
| Pŵer â Gradd (W) | 10W |
| Afluniad (Llai na neu'n hafal i %) | 5% |
| LT | 45 DYDD |
| MOQ | 3000 PCS |


