6.5 "siaradwr car cyfechelog, dyluniad o safon fawr, gwella ansawdd sain, dirgryniad cryf ymhellach, gwella'r amledd isel cyffredinol ymhellach.
Y canlynol yw'r siaradwr subwoofer 6.5 "sydd newydd ei ddatblygu gyda dyluniad trawiad hir pŵer uchel.
Mae'r dyluniad codi tweeter yn gwneud y sain yn llyfn ac yn ysgafn, ac mae'r tweeter yn llachar ac yn metelaidd.
Papur côn PP o ansawdd uchel ac ymyl rwber, ymwrthedd tymheredd uchel, gwrth-heneiddio.
Dewiswch derfynellau copr pur i sicrhau trosglwyddiad signal a gweithrediad hawdd.



| Siaradwr car cyfechelog 6.5 modfedd | |
| Disgrifiad | Gwybodaeth |
| Dimensiynau(Diamedr × Uchder) | 167 * 70mm |
| Siâp | Rownd |
| Math | Siaradwr car cyfechelog |
| Pwysau(g) | {{0}}.75±0.5Kg |
| Defnydd: | Siaradwr wedi'i osod ar gefn y car |
| Deunydd Magnet | Fferit |
| Diam Coil Llais (mm/modfedd) | 25mm |
| Rhwystr Enwol(Ω) | 4Ω |
| Amrediad Amrediad (Hz) | 55Hz ~ 20KHz |
| Sensitifrwydd(dB@1m/w) | 88dB |
| Pŵer â Gradd (W) | 10W |
| Afluniad (Llai na neu'n hafal i %) | 5% |
| LT | 45 DYDD |
| MOQ | 3000 PCS |
Mae ACP yn weithgynhyrchu proffesiynol o siaradwyr sain.
Cawsom ein sefydlu yn 2006. Mae gan y cwmni ei barc diwydiannol ei hun a llinell gynhyrchu awtomataidd ac offer profi ar-lein. Mae gennym uwch dîm dylunio a meddalwedd efelychu aeddfed. Ar yr un pryd, mae gennym hefyd dîm o ansawdd a reolir yn dda. Rydym yn cynnal cydweithrediad da hirdymor gyda brandiau adnabyddus mewn gwahanol wledydd a rhanbarthau.



