165mm 4Ω 6W 6.5 " siaradwr crwn ystod lawn gyda gasged papur.
Meistr sain adfer siaradwr o ansawdd uchel. Ansawdd da, gwnewch y sain yn fwy pur.
Yr egwyddor o ddefnyddio cwpan trebl ar gyfer siaradwyr amledd llawn: gall y cwpan trebl gynorthwyo'n gorfforol i godi terfyn uchaf yr amledd uchel. Po uchaf yw uchder y cwpan trebl, y byrraf yw'r golofn aer uchod, yr uchaf yw'r sain a gyhoeddir, sef egwyddor cwpan trebl y siaradwr amlder llawn.



| 6.5" siaradwr ystod lawn | |
| Disgrifiad | Gwybodaeth |
| Dimensiynau(Diamedr × Uchder) | 165*67mm |
| Siâp | Rownd |
| Math | Siaradwr ystod lawn |
| Pwysau(g) | {{0}}.512±0.5Kg |
| Defnydd: | Dan do |
| Deunydd Magnet | Fferit |
| Diam Coil Llais (mm/modfedd) | 20mm |
| Rhwystr Enwol(Ω) | 4Ω |
| Amrediad Amrediad (Hz) | 70Hz ~ 20KHz |
| Sensitifrwydd(dB@1m/w) | 94dB |
| Pŵer â Gradd (W) | 6W |
| Afluniad (Llai na neu'n hafal i %) | 5% |
| MOQ | 3000 PCS |
| LT | 45 DYDD |
Mae ACP yn weithgynhyrchu proffesiynol o siaradwyr sain.
Cawsom ein sefydlu yn 2006. Mae gan y cwmni ei barc diwydiannol ei hun a llinell gynhyrchu awtomataidd ac offer profi ar-lein. Mae gennym uwch dîm dylunio a meddalwedd efelychu aeddfed. Ar yr un pryd, mae gennym hefyd dîm o ansawdd a reolir yn dda. Rydym yn cynnal cydweithrediad da hirdymor gyda brandiau adnabyddus mewn gwahanol wledydd a rhanbarthau.
Rydym yn edrych ymlaen at gydweithio â'ch cwmni ac yn ddiffuant yn eich gwahodd chi a'ch tîm i ymweld â'n ffatri ar gyfer ymweliad maes ac arweiniad.




